![img](/images/Activies_MLP/2024/67 Steve Bodley/01.jpg)
การอบรมคุณครูต่างชาติ ในหัวข้อ “Understanding Students’ Characteristics and Psychological Well-being Training” โดยอาจารย์ Steve Bodley จากมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี ณ MSC03 อาคารหลุยส์ มารี ชั้น 3
โรงเรียนได้จัดการอบรมคุณครูต่างชาติ ในหัวข้อ “Understanding Students’ Characteristics and Psychological Well-being Training” เนื่องในงานสัมมนาครูเปิดภาคเรียนปีการศึกษา 2567 โดยอาจารย์ Steve Bodley จากมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี เพื่อให้ครูต่างชาติได้มีความรู้และความเข้าใจในการทำความเเตกต่างคุณลักษณะของผู้เรียนมากยิ่งขึ้น ณ MSC03 อาคารหลุยส์ มารี ชั้น 3